ยินดีต้อนรับคุณ  บุคคลทั่วไป  กรุณา

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ  (อ่าน 350 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้องอ้อย

• ผู้อำนวยการ

• Like Post : 5

• เว็บบ้านเพลง ดอทคอม ยินดีต้อนรับอย่าลืมไปแนะนำตัวเองในห้องรายงานตัวด้วยนะครับ
    • ใช้งานล่าสุดเมื่อ:01/12/2018
    สวัสดีค่ะ
    « เมื่อ: 19/11/2017 »
    น้องอ้อย อนงค์ศรี ใจมั่น ต.ทุ่งใส อ.สิชล จ.นครศรีธรรมราช ขอรายงานตัวค่ะ

LikePost โดย 2 สมาชิก :
    ลุงพร_のЊaู∩nุ่J   จิ้น

ออฟไลน์ ลุงพร_のЊaู∩nุ่J

• ประธาน

• Like Post : 247

• เว็บบ้านเพลง ดอทคอม ยินดีต้อนรับอย่าลืมไปแนะนำตัวเองในห้องรายงานตัวด้วยนะครับ
      • ใช้งานล่าสุดเมื่อ:13/12/2018
      Re: สวัสดีค่ะ
      « ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19/11/2017 »
      สวัสดีน้องอ้อย สิชล

LikePost โดย 0 สมาชิก :